
TRA SACCOS LIMITED

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA P2P NA DHARURA

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa) (Tafadhali weka alama ya tiki kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi)

P2P (Max TZS 2,000,000, Miezi 6) DHARURA (Max TZS 8,000,000, Miezi 12)

A MAELEZO YA KUZINGATIA

1. Mwombaji wa Mikopo hii anatakiwa kuwa na namba ya simu iliyosajiliwa na huduma za pesa au namba ya Akaunti ya benki
iliyosajiliwa kwa jina lake ili kurahisisha malipo.

2. Riba ya Mikopo ya P2P na DHARURA ni 1% kwa mwezi kwa mstari mnyoofu (Straight line method).

3. Mwombaji wa mikopo hii anatakiwa kuambatanisha stakabadhi ya mshahara ya mwezi husika (Current salary slip).

4. Marejesho ya Mkopo huu yanaweza kuwa kwa kupitia Makato ya mshahara au kwa kuweka Benki Standing Order kadri ya
masharti/utaratibu utakaoshauriwa na Afisa wa Mikopo.

5. Ikiwa malipo yanafanyika kwa Benki Standing Order, Mwanachama atalazimika kuambatanisha (a) Benki Standing Order
iliyogongwa muhuri wa Benki pamoja na kuthibitishwa na Mwanasheria (b) Benki statement ya miezi 2 ya sasa(latest) kutoka
kwenye akaunti ya mshahara.

6. Malipo ni ndani ya Masaa 12 ya kazi baada ya kukamilisha taratibu zote za maombi.

7. Fomu hii ijazwe na kuwasilishwa ofisi za TRA SACCOS LTD au kutumwa kwa barua pepe: info@trasaccos.co.tz

B MAELEKEZO BINAFSI YA MKOPAJI

1. Jina kamili la Mwombaji

Bwana Bibi Bi

Jina La Kwanza: Jina La Kati: Jina La Ukoo:

2. Taarifa za Ajira

Nambari ya Ajira:

Kituo:

Tarehe ya Kuajiriwa:

Aina ya ajira: KUDUMU MKATABA

Kama ni Ajira ya MKATABA, Onyesha kipindi cha Mkataba: Kuanzia Mwisho

3. Taarifa za Kibenki

Jina la Benki:

Jina la Tawi la Benki:

Nambari ya Akaunti:
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4. Taarifa za Makazi na Mawasiliano

Sehemu/Eneo Unapoishi kwa sasa:

Anuani Yako Ya Posta:

Barua Pepe (Email):

Nambari Ya Simu 1:

Nambari Ya Simu 2:

NIDA Na.:

Makazi ya Kudumu:

Mkoa:

Wilaya:

Mtaa/Kijiji:

5. Ndugu wa Karibu (Next of Kin) NB: Ndugu wa karibu wanaokubalika ni Mwenza(Mume/Mke), Mtoto, Wazazi au Ndugu wa kuzaliwa Pamoja

Na. Jina Kamili Uhusiano Namba ya Simu

1.

2.

6. Taarifa za Biashara

Aina ya Biashara:

Wastani wa kipato kwa mwezi:

Mkoa (ilipo Biashara):

Wilaya (ilipo biashara):

C UNYAMBULISHO WA MKOPO

7. Kiasi cha Mkopo unachoomba

Kiasi cha Mkopo:

+ deni la mkopo unaoendelea:

Jumla ya mkopo unaoomba:

Kwa maneno:

8. Aina ya mkopo

(i) Papo kwa Papo (P2P) (ii) Dharura

9. Madhumuni ya mkopo

Ujenzi Chombo cha usafiri Kodi ya Nyumba

Biashara Unununzi Nyumba/Kiwanja Kulipa mkopo Asasi nyingine

Ada Kilimo/ufugaji Matumizi Binafsi

Matibabu

Muda wa Marejesho (Onesha kwa miezi kama vile miezi 6, 12 ..... n.k):
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D TAMKO LA MKOPAJI

1. Mimi (majina matatu)  (ambaye ni Mkopaji katika Mkataba huu nitahusisha mali

zangu, warithi wa mali zangu, wamiliki, wasimamizi na wadhamini ikibidi) nikiwa na akili timamu na bila kushurutishwa na mtu yeyote,

nimekubali kukopeshwa na MKOPESHAJI kiasi cha Mkopo wa Shilingi za kitanzania (kwa tarakimu) 

(kwa maneno) .

2. Na kwamba nimekubali kulipa kiasi cha mkopo na riba asilimia .

3. Na kwamba natakiwa niwe nimerudisha Mkopo pamoja na riba ndani ya kipindi cha miezi  Kama ilivyoainishwa

kwenye jedwali la urejeshi mkopo. Nimekubali kulipa kwa kukatwa kwenye mshahara wangu/Bank Standing Order kiasi cha marejesho

kwa muda wa miezi  kwa mujibu wa tarehe ya mshahara wa Mwajiri wangu/tarehe 24 kila Mwezi jumla ya Tsh

(pamoja na riba)(kwa tarakimu)  Yaani (kwa maneno)

.

4. Na kwamba ikiwa Mwajiri au Benki yangu haikuwasilisha makato kwa sababu yoyote ile, nitawajibika kulipa kiasi cha marejesho

kwa kuweka fedha kwenye akaunti za Benki ya Mkopeshaji(Direct Deposit).

5. Na ikiwa nitashindwa kufanya hivyo, MKOPESHAJI atachukua hisa za hiari, akiba na mali zangu kwa mujibu wa sheria ili kurudisha

deni lote, riba ya kawaida pamoja na riba ya adhabu na gharama ambazo Chama kitaingia kutokana na ufuatiliaji wa ulipaji wa mkopo

huu. Na kwamba makubaliano haya yataendelea kuwa na nguvu dhidi yangu hata kama nitafukuzwa kazi, kuacha kazi au kuhamia

taasisi nyingine.

6. Ninathibitisha kuwa taarifa nilizotoa ni sahihi, nimeelewa na kukubali masharti ya mkopo huu, nimetia saini kwa hiari yangu. Pia

nimeridhia taasis hii ya kifedha kukusanya, kuhifadhi, kutumia na kushirikisha taarifa zangu za mkopo na Mamlaka ya Taarifa za

Mikopo (CRB) au taasii nyingine zinazohusika, kwa madhumuni ya tathmini ya mkopo na ufuatiliaji wa marejesho.

Saini ya Mkopaji:

Tarehe:

NB: MKOPESHAJI - Katika Tamko hili Mkopeshaji ni TRA SACCOS LTD.

KAMISHNA WA VIAPO

Makubaliano haya kati ya Mkopeshaji na Mkopaji yamefanyika mbele ya Kamishna wa Viapo

TAARIFA ZA KAMISHNA WA VIAPO

Jina la Kamishna wa Viapo:

Anuani ya Kamishna wa Viapo:

Saini na Muhuri wa Kamishna wa Viapo:

Tarehe:

Bandika Stamp Duty
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